Gabatarwar Kayayyakin
HQL ZC101 drone gargadin wuri da tsarin sakawa yana ɗaukar fasahar sakawa TDOA mai haɓaka kai, wanda zai iya aiwatar da aikin cikakken lokaci na sa'o'i 24 na kariyar yanki da " faɗakarwa mai tsayi mai tsayi, madaidaiciyar matsayi, cikakken sa ido, tsangwama ta atomatik, ingantaccen iko da cikakken - kiyaye lokaci" don "ƙananan, a hankali da ƙanana" drones a cikin hadaddun mahallin birane.

MATSALOLIN APPLICATION

Aikace-aikacen masana'antu da yawa don samar da ayyuka na musamman don masana'antu daban-daban
FAQ
1. Wanene mu?
Mu masana'anta ne mai haɗaka da kamfani na kasuwanci, tare da samar da masana'antar mu da cibiyoyi 65 na CNC.Abokan cinikinmu duk duniya ne, kuma mun fadada nau'ikan da yawa gwargwadon bukatunsu.
2.Ta yaya za mu iya tabbatar da inganci?
Muna da sashen dubawa na musamman na musamman kafin mu bar masana'anta, kuma ba shakka yana da matukar mahimmanci cewa za mu sarrafa ingancin kowane tsari na samarwa a duk tsawon tsarin samarwa, don haka samfuranmu na iya kaiwa matakin wucewa na 99.5%.
3.Me za ku iya saya daga gare mu?
Kwararrun jirage marasa matuki, motocin marasa matuki da sauran na'urori masu inganci.
4.Me ya sa za ku saya daga gare mu ba daga sauran masu kaya ba?
Muna da shekaru 19 na samarwa, R & D da ƙwarewar tallace-tallace, kuma muna da ƙwararrun bayan ƙungiyar tallace-tallace don tallafa muku.
5.Wadanne ayyuka za mu iya bayarwa?
Sharuɗɗan Isar da Karɓa: FOB, CIF, EXW, FCA, DDP;
Kudin Biyan Da Aka Karɓa: USD, EUR, CNY;
Nau'in Biyan Da Aka Karɓa: T/T, L/C, D/P, D/A, Katin Kiredit.
-
HQL F06S Babban Matsayin Kariya Mai ɗaukar nauyin Drone J...
-
Amfani da Gaggawa 30kg Mai ɗaukar nauyin Kashe Wuta Masana'antar...
-
Sabuwar Fumigation na Orchard 22L da Fesa ...
-
Musamman Dogon Rage 30kg Mai ɗaukar nauyi mai nauyi ...
-
30L Stable Power Sprayer Drone Large Capacity P ...
-
Ginin Jirgin sama Mai nauyi mai nauyi Customiza...