Gabatarwar Kayayyakin
Ganewar radar HQL-LD01 radar ne mai ƙarancin ƙarfi wanda aka haɓaka don “ƙananan, sannu-sannu da ƙanana”, wanda ake amfani da shi don gano nesa mai nisa da gano jiragen da ke shawagi a cikin sararin samaniya, yana ba da cikakkun bayanan wuri uku na manufa. da samun cikakken ɗaukar hoto na 360° na yankin kulawa.
Na'urar ita ce tsarin ci gaba mai lamba ta musamman mai lamba, injin binciken injin radar mai daidaitawa guda uku, tare da ƙarancin watsawa, babban ƙudurin ganowa, dogon kewayon, ƙarfin hana tsangwama, ɗawainiya mai kyau da sauran halaye, dacewa da kowane yanayi, duk rana. , hadaddun yanayin lantarki da yanayin yanki, 24 hours na ci gaba da aiki mai tsayi.
Ma'auni
Girman | 640mm*230*740mm |
Nisan ganowa | 5km/7km/10km (RCS: 0.01m²) |
Bandiyar mitar aiki | Ku |
Azimuth ɗaukar hoto (a kwance) | 0 ~ 360° |
ɗaukar hoto (a tsaye) | -30 ~ 70 ° |
Gudun dubawa | 20 ~ 40°/s |
Gane gudun manufa | 0.2 ~ 90m/s |
Gudun nisa na ganowa | 3m |
Daidaitaccen saurin ganowa | 0.1m/s |
Azimuth daidaito | 1 ° |
Daidaiton kusurwar kafa | 2° |
Yawan amfani da wutar lantarki | 150w |
Tushen wutan lantarki | AC220V/50Hz ko na waje janareta |
Yanayin aiki | -30 ℃ ~ 65 ℃ |
Hanyar shigarwa | Kafaffen / Daukewa / Mota |
Ajin kariya | IP66 |
Lokacin aiki | 24h×7d |
Siffofin Samfur


· Ganowa, bin diddigi da faɗakarwa da wuri game da kutsawa cikin muhimman wurare da wuraren da aka ƙuntata, da kuma kutsawa ko kama su ta hanyar kutse ta rediyo da kama jiragen sama.
·Tsarin ya ƙunshi na'urorin ganowa, na'urorin bin diddigi da tantancewa, na'urorin hana drones da kuma sa ido da dandamali.Lokacin da mamayewa na UAV ba bisa ka'ida ba ya faru, tsarin ganowa ya fara gano manufa kuma ya sanar da tsarin bin diddigin sakamakon ganowa, kuma tsarin gano radar "HQL-LD01" zai bi diddigin abin da ake so kai tsaye.
Lokacin da jirgin mara matuki ba bisa ka'ida ba ya isa wurin da aka hana, tsarin zai fara shirin hana shi tsoma baki, kamawa ko lalata jirgin.
MATSALOLIN APPLICATION

Aikace-aikacen masana'antu da yawa don samar da ayyuka na musamman don masana'antu daban-daban
FAQ
1. Wanene mu?
Mu masana'anta ne mai haɗaka da kamfani na kasuwanci, tare da samar da masana'antar mu da cibiyoyi 65 na CNC.Abokan cinikinmu duk duniya ne, kuma mun fadada nau'ikan da yawa gwargwadon bukatunsu.
2.Ta yaya za mu iya tabbatar da inganci?
Muna da sashen dubawa na musamman na musamman kafin mu bar masana'anta, kuma ba shakka yana da matukar mahimmanci cewa za mu sarrafa ingancin kowane tsari na samarwa a duk tsawon tsarin samarwa, don haka samfuranmu na iya kaiwa matakin wucewa na 99.5%.
3.Me za ku iya saya daga gare mu?
Kwararrun jirage marasa matuki, motocin marasa matuki da sauran na'urori masu inganci.
4.Me ya sa za ku saya daga gare mu ba daga sauran masu kaya ba?
Muna da shekaru 19 na samarwa, R & D da ƙwarewar tallace-tallace, kuma muna da ƙwararrun bayan ƙungiyar tallace-tallace don tallafa muku.
5.Wadanne ayyuka za mu iya bayarwa?
Sharuɗɗan Isar da Karɓa: FOB, CIF, EXW, FCA, DDP;
Kudin Biyan Da Aka Karɓa: USD, EUR, CNY;
Nau'in Biyan Da Aka Karɓa: T/T, L/C, D/P, D/A, Katin Kiredit.
-
Babban Load Wuta Fight Industry Uav Building Fir ...
-
HBR T22-M Mist Spraying Drone - M5 Intell ...
-
22L Mai Fassara Mai Fassara 4-Axis Brushless Motar Dro ...
-
Babban Haɓakawa Drone Fumigation Furofar amfanin gona 22L 4-...
-
Orchard Spraying Drone 22L 4-Axis Kanfigareshan ...
-
Mafi kyawun inganci da inganci 22L ...