Gabatarwar Kayayyakin
HF F20 dandali mai kariya daga shuka shine ingantaccen sigar F10 4-axis 10L UAV maras matuƙar aikin gona.Babban bambanci tsakanin su biyu shine ƙirar waje da sassa na nadawa.Dukanmu mun san cewa sassan nadawa akan jirage marasa matuki na aikin gona suna ɗaya daga cikin mafi mahimmancin sassa, kuma sassan nadawa na F20 an yi musu allura don ingantaccen tsari mai dorewa;gaba dayan na'urar tana ɗaukar nau'ikan ƙira, kuma ana iya haɗa nau'ikan nau'ikan batura da tankunan ruwa da canza su a kowane lokaci, wanda ke sa ya hanzarta kammala ayyukan sake cika ruwa da maye gurbin batura yayin ayyukan feshi.
HF F20 mai fesa drone yana da ikon rufe wurare daban-daban marasa daidaituwa, yana mai da shi ingantaccen kayan aikin fesa.Jiragen amfanin gona marasa matuki suna rage lokaci da tsadar feshi da hannu da hayar kura.Noma mai wayo shine yanayin duniya kuma jirage marasa matuka suna taka muhimmiyar rawa a cikin wannan shirin kuma jirage marasa matukanmu a shirye suke don tura su azaman amfanin gona.
Ma'auni
Ƙayyadaddun bayanai | |
Girman da ba a kwance ba | 1397mm*1397*765mm |
Girman ninke | 775mm*765*777mm |
Matsakaicin wheelbase na diagonal | mm 1810 |
Fesa ƙarar tanki | 20L |
Fhaske sigogi | |
Tsarin da aka ba da shawarar | Mai sarrafa jirgin: V9 |
Tsarin motsa jiki: Hobbywing X9 Plus | |
Baturi: 14S 28000mAh | |
Jimlar nauyi | 19 kg (ban da baturi) |
Matsakaicin nauyin ɗaukar nauyi | 49 kg (a matakin teku) |
Lokacin shawagi | 25min (28000mAh & nauyin cirewa na 29 kg) |
13min (28000mAh & nauyin cirewa na 49 kg) | |
Matsakaicin fadin nisa | 6-8 m (4 nozzles, a tsawo na 1.5-3m sama da amfanin gona) |
Samfur Real Shot



Girma Mai Girma Uku

Jerin Na'urorin haɗi

Tsarin fesa

Tsarin wutar lantarki

Baturi mai hankali

Anti-flash module

Tsarin sarrafa jirgin sama

Ikon nesa

Caja mai hankali
FAQ
1. Wanene mu?
Mu masana'anta ne mai haɗaka da kamfani na kasuwanci, tare da samar da masana'antar mu da cibiyoyi 65 na CNC.Abokan cinikinmu duk duniya ne, kuma mun fadada nau'ikan da yawa gwargwadon bukatunsu.
2.Ta yaya za mu iya tabbatar da inganci?
Muna da sashen dubawa na musamman na musamman kafin mu bar masana'anta, kuma ba shakka yana da matukar mahimmanci cewa za mu sarrafa ingancin kowane tsari na samarwa a duk tsawon tsarin samarwa, don haka samfuranmu na iya kaiwa matakin wucewa na 99.5%.
3.Me za ku iya saya daga gare mu?
Kwararrun jirage marasa matuki, motocin marasa matuki da sauran na'urori masu inganci.
4.Me ya sa za ku saya daga gare mu ba daga sauran masu kaya ba?
Muna da shekaru 19 na samarwa, R & D da ƙwarewar tallace-tallace, kuma muna da ƙwararrun bayan ƙungiyar tallace-tallace don tallafa muku.
5.Wadanne ayyuka za mu iya bayarwa?
Sharuɗɗan Isar da Karɓa: FOB, CIF, EXW, FCA, DDP;
Kudin Biyan Da Aka Karɓa: USD, EUR, CNY;
Nau'in Biyan Da Aka Karɓa: T/T, L/C, D/P, D/A, Katin Kiredit.
-
Rukunin Firam ɗin Jirgin Noma 10L Drone Sprayi ...
-
Kyawawan Manufa Masu Mahimmanci da yawa na Uav Frame Universal Dur...
-
Babban Rangwame 20kg Matsakaicin Aikin Noma...
-
Sauƙin Haɗawa!Babban Rangwamen Kuɗi!10 l...
-
20L Uav Agricultural Pesticide Sprayer Frame Dr ...
-
F10 Na Musamman Hudu-Axis 10kg Karamin Saurin Toshe Spr...