Kariyar Shuka Noma Drone HF T30-6
Firam ɗin toshewa, Hannu mai naɗewa, Gaggawar Kammala Ayyukan Fesa.

HF T30-6 Siga
Kayan samfur | Aviation Carbon Fiber Aviation Aluminum | Lokacin shawagi | Minti 8 (fesa cikakken kaya) |
Fadada girman | 2150*1915*905mm | Minti 7.5 (ya watsa cikakken kaya) | |
Girman ninke | 1145*760*905mm | Ruwan famfo | Famfon lantarki na DC maras goge |
Nauyi | 26.2kg (ba tare da baturi ba) | Nozzle | Babban matsi Atomization Nozzle |
Matsakaicin nauyin ɗaukar nauyi | spraying: 55kg (kusa da matakin teku) | Yawan kwarara | 8 l/min |
yadawa: 68kg (kusa da matakin teku) | Fesa inganci | 8-12 ha / awa | |
Maganin noma keg | 30L | Fesa nisa | 4-9m (kimanin 1.5-3m daga tsayin amfanin gona) |
Matsakaicin tsayin jirgin | 30m | Baturi | 14s 28000mAh (Cycle 300-500) |
Matsakaicin juriyar iska | 8m/s ku | Caja | High-voltage smart caja |
Matsakaicin saurin tashi | 10m/s | Lokacin caji | 10 ~ 20min (30% -99%) |
HF T30-6 Abubuwan Samfur
Tsarin Fuselage
Firam ɗin jiki guda ɗaya, ingantaccen ƙirar ƙira, ƙarfi mai ƙarfi, babban dacewa da aminci.
Za a iya ɗaukar tanki mai fesa 30L, tsarin watsawa 40L.

Modular Haɗin Fuselage
Haɗu da shirye-shirye iri-iri, ana iya tarwatsawa da sauri da shigar da su, haɗaɗɗen kai mai rauni mai ƙarfi mai hana ruwa, tsarin kariya mai ƙarfi a ƙarshen injin, baturin tankin ruwa na iya saurin toshe yanki.
RTK, eriyar ramut mai dacewa da matsayi na shigarwa, duk makamai za a iya kammala su da sauri, daidaitawar kariya ta ɓoye, don kare tsire-tsire na noma don samar da tsarin shigarwa na tsari.



Nadawa mai nauyi, Saurin Canjawar
T30-6 yana ɗaukar sabuwar hanyar nadawa don rage farashin sufuri, kuma mutum ɗaya zai iya sarrafa shi cikin sauƙi.

Mai hana ƙura da hana ruwa
Matakin kariya na IP65, injin gabaɗaya ba shi da ƙura kuma mai hana ruwa, ana iya wanke shi kai tsaye.

30L Capacity Spraying Tankin Ruwa
T30-6 sanye take da 30L babban-ikon fesa tankin ruwa, mafi inganci shuka, inganta wurin aiki da inganci.
Maganin Batir Da yawa
Don saduwa da buƙatu daban-daban, zaku iya zaɓar baturi mai toshe mai hankali ko jujjuya baturin toshe waya.

Juji Waya Pluggable Baturi

Batirin Pluggable Mai hankali
Na'ura ɗaya don Amfani da yawa
Don biyan bukatun masu amfani daban-daban, akwai zaɓuɓɓuka iri-iri:Kit ɗin fesa ko kayan yaɗawa.

40L Yada Systems

Ingantacciyar Dandalin Shuka
Ana iya amfani da wannan tsarin yadawa tare da HF T30 shuka kariya mara matuki don isar da ingantaccen barbashi kamar tsaba da taki ta hanyar saurin juyawa.
Ana iya sanye shi da tsarin sarrafawa daban-daban da manyan wuraren kewayawa na RTK don yin aikin yaɗa daidai.

Ingantaccen Shuka
Misali, HF T30 na iya shuka fiye da ha 5.3 na shinkafa a cikin sa’a guda, wanda ya fi amfanin gona da hannu sau 50-60.
Tare da kulawa mai hankali da cikakken shuka mai cin gashin kansa, yana iya aiki cikin sauƙi a ƙarƙashin yanayin yanayi inda kayan shukar ƙasa ke da wahalar aiki.

Madaidaicin Shuka, Barbashi Uniform
Jirgin HF T30 maras nauyi yana da tsayayyen tsari kuma an sanye shi da tsarin yadawa wanda zai iya yada tsaba daidai da ƙwararrun ƙwayoyin zuwa wurin da ake so.
Tsarin juyi juzu'in buɗaɗɗen buɗaɗɗen ƙididdigewa yana sa ɓangarorin da suka tarwatse ba su da ɗanɗano kuma ba su da ƙarfi, saukowa ko'ina ana rarraba su don biyan buƙatun shuka daidai.
Warware ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun shuka shuki, ƙarancin jirgin sama, shuka mara kyau da sauran wuraren zafi.

Shinkafa Kai Tsaye
Za a iya shuka fiye da 36 ha a kowace rana, yadda ya dace shine sau 5 na dasa shinkafa mai sauri, inganta hanyar shuka shuka.

Grassland Replanting
Gano wuraren da ciyawar ciyawa ta lalace da inganta yanayin ciyayi.

Kifi Pond Feeding
Daidaitaccen ciyar da pellet ɗin abinci na kifi, noman kifi na zamani, nisantar tarin gurɓataccen abincin kifi na ingancin ruwa.

Granule Seeding
Samar da mafita na musamman don nau'in nau'in granule daban-daban da inganci don haɓaka tsarin sarrafa aikin gona.
HF T30-6 Dimensions Drone

FAQ
1. Menene mafi kyawun farashi don samfurin ku?
Za mu faɗi dangane da adadin odar ku, mafi girman adadin shine mafi girman ragi.
2. Menene mafi ƙarancin tsari?
Mafi ƙarancin odar mu shine raka'a 1, amma ba shakka babu iyaka ga adadin raka'o'in da zamu iya siya.
3. Yaya tsawon lokacin isar da samfuran?
Dangane da yanayin aika odar samarwa, gabaɗaya kwanaki 7-20.
4. Menene hanyar biyan ku?
Canja wurin waya, 50% ajiya kafin samarwa, 50% ma'auni kafin bayarwa.
5. Menene lokacin garantin ku? Menene garanti?
Babban firam ɗin UAV da garantin software na shekara 1, garantin saka sassa na watanni 3.