Siffofin
1 | Babban madaidaicin tsarin GPS | 11 | Jirgin ya dawo daga sarrafawa |
2 | Hanyoyin da aka tsara kai | 12 | Jirgin low ƙarfin lantarki dawo |
3 | Ayyukan kewayawa dare | 13 | Aircraft AB point memory aiki |
4 | Kwanciyar iska da aminci, tsangwama mai ƙarfi mai ƙarfi | 14 | Aikin shirya kai na jirgin sama |
5 | Motar famfon ruwa mara gogewa, rayuwa mai tsayi sosai | 15 | ƙwaƙwalwar ajiyar jirgin sama |
6 | Madaidaicin wurin jirgin sama ta atomatik | 16 | Matsalolin jiragen sama na ci gaba da fesa |
7 | Komawa ta atomatik | 17 | Babban kyamarar FPV mai ƙarfi |
8 | Nisantar cikas na jirgin sama ta atomatik | 18 | Batirin lithium mai hankali tare da watsar da kai |
9 | Kayan shimfida taki don shuka da kiwon taki | 19 | Madadin aikin fesa, bututun zai iya canzawa daban |
10 | Haɗaɗɗen sarrafa ramut mai wayo | 20 | Tashar ƙasa, watsa bidiyo, aikin hana faɗuwa |
Ma'auni
Ma'auni na asali | Kayan samfur | Carbon fiber na jirgin sama + aluminium jirgin sama |
Girman Buɗewa | 2692mm*2619*885mm (ciki har da paddle) | |
Girman Ninke | 1192mm*623*885mm | |
Jimlar Nauyi | 24kg (ba tare da baturi ba) | |
Matsakaicin Nauyin Takeoff | 66.5kg | |
Karfin Tankin Ruwa | 30L |
Tsarin Haɗin kai
Firam ɗin jiki guda ɗaya, ingantaccen tsari da ƙarfi mai ƙarfi, tare da ingantaccen ƙarfi da aminci
Na'ura ɗaya don Amfani da yawa (Fesewa & Yada)
Tsarin watsawa mai saurin canzawa da tsarin feshi don saduwa da buƙatun aiki na yanayi biyu daban-daban
Ma'aunin Jirgin Sama | Max.Tsayin Jirgin | 5000m |
Max.Gudun Iska | 8m/s ku | |
Lokacin Hovering | 6-20 min | |
Cikakken Lokacin Jirgin Ruwa | 13-18 min | |
Gudun Jirgin | 1-20m/s | |
Matsakaicin Gudun Aiki | 8m/s ku | |
Fesa Ma'auni | Nau'in Ruwan Ruwa | Famfu na ruwa na DC guda biyu maras goga |
Gudun fesa | 8-10L/min | |
Nau'in Nozzle | Shigo da bututun ƙarfe mai matsa lamba atomization | |
Amfanin fesa | 15 ha/h | |
Fasa Fasa | 6-12m | |
Girman Droplet mai Atomized | 60-90m |
YadawaStsarin
Mai hana ruwa hatimi da yawa:
Mai watsawa yana ɗaukar matakai masu hana ruwa da yawa, duk tsarin ya kai matakin hana ruwa na IP67 kuma ana iya wanke shi kai tsaye.
Gaggawa da sauri mara-kayan aiki:
Ƙirar ɓarna mai sauri, ta amfani da sukurori na hannu guda uku don rarrabuwa cikin sauri, mafi dacewa da kulawa da sauyawa.
· 360° Yaduwa mai girma:
Yin amfani da shuka 360°, matsakaicin wurin fitarwa yana ƙaruwa zuwa 43cm², yana haɓaka ingantaccen shuka.
Yawan Yada Granule iri-iri:
Tsarin yaduwa na granule na iya tallafawa nau'ikan hatsi, taki, koto, da sauransu.
M granule shimfidawa, dace da shuka, taki, baiting da sauran yada ayyukan.
· Na zaɓiWdukaModule:
Tare da na'urar auna zaɓi na zaɓi, za'a iya nuna nauyin sauran kayan a cikin ainihin lokaci, kuma za'a iya gane aikin daidaitawa na ƙwayoyin cuta daban-daban.
Cikakkun bayanai
Ƙimar Kanfigareshan
1.Cikakken jirgi mara matuki*1 | 2.Smart baturi*1 | 3.Caja mai hankali*1 | 4.Fpv kamara*1 | 5.Terain bin radar*1 |
6.Mai sarrafa nesa*1 | 7.Maintenance Toolkit*1 | 8.Aluminum jigilar kaya*1 | 9.Na'urar taswirar hannu*1 | 10.Kaucewa Radar*2 |
FAQ
1. Wanene mu?
Mu masana'anta ne mai haɗaka da kamfani na kasuwanci, tare da samar da masana'antar mu da cibiyoyi 65 na CNC.Abokan cinikinmu suna ko'ina cikin duniya, kuma mun fadada nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan iri) da nau'o'i_da``` sun fadada gwargwadon bukatunsu.
2. Ta yaya za mu iya ba da tabbacin inganci?
Muna da sashen dubawa na musamman na musamman kafin mu bar masana'anta, kuma ba shakka yana da matukar mahimmanci cewa za mu sarrafa ingancin kowane tsari na samarwa a duk tsawon tsarin samarwa, don haka samfuranmu na iya kaiwa matakin wucewa na 99.5%.
3.Me za ku iya saya daga gare mu?
Kwararrun jirage marasa matuki, motocin marasa matuki da sauran na'urori masu inganci.
4.Me ya sa za ku saya daga gare mu ba daga sauran masu kaya ba?
Muna da 19shekaru na samarwa, R & D da ƙwarewar tallace-tallace, kuma muna da ƙwararrun bayan ƙungiyar tallace-tallace don tallafa muku.
5.Wadanne ayyuka za mu iya bayarwa?
Sharuɗɗan Isar da Karɓa: FOB, CIF, EXW, FCA, DDP;
Kudin Biyan Da Aka Karɓa: USD, EUR, CNY;
Nau'in Biyan Da Aka Karɓa: T/T, L/C, D/P, D/A, Katin Kiredit.