HZH XF120 Jirgin Yaki da Wuta

TheHZH XF120An ƙera Drone ɗin kashe gobara don saurin kashe gobara a wurare masu tsaunuka, filayen ciyayi, dazuzzuka, da sauran filayen ƙalubale. An sanye shi da tsarin sakin, mai rarraba niyya, mai gano layin Laser, da bama-bamai masu kashe wuta mai nauyin kilogiram 25, wannan jirgi mara matuki yana ba da ingantacciyar sarrafa wuta daga iska.
Tare da babban ƙarfin ɗaukar nauyin sa da tsarin niyya na ci gaba, daHZH XF120yana tabbatar da ingantacciyar tura ma'aikatan kashe gobara, yana mai da shi kayan aiki mai mahimmanci don rigakafin gobarar daji da amsa gaggawa. An ƙirƙira shi don ingantaccen aiki, kwanciyar hankali, da daidaitawa, mai canza wasa ne a ayyukan kashe gobara ta iska.

·Ingantacciyar Sufuri & Aiki cikin Sauri:
Jirgin mara matuki yana da sauƙin jigilar da ababen hawa daban-daban kuma yana da kyau ga tudu da tudu. Ana iya tura shi gabaɗaya a cikin mintuna 5 kuma cikin sassauci yana daidaita hanyoyin jirgin tsakiyar iska.
·Aiki mai cin gashin kansa:
Yana nuna ƙirar mai amfani, drone ɗin yana da sauƙi don aiki kuma yana buƙatar ƙaramin horo. Yana yin ayyuka tare da ɗan ƙaramin sa hannun ɗan adam yayin jirgin.
·Sauƙaƙan Kulawa & Tasirin Kuɗi:
Gina tare da daidaitacce, na'urorin haɗi, kulawa yana da sauƙi. Maye gurbin sashi na yau da kullun yana tabbatar da aiki mai aminci da aminci.
·Tsarin Kula da Hankali:
An sanye shi da tsarin sarrafawa na ci-gaba, yana ba da damar takamaiman lokacin tashin bama-bamai masu kashe wuta. Tsarin yana amfani da LiDAR don tantance maɓuɓɓugar wuta daidai, yana haɓaka ingantaccen aiki da daidaito.
·Babban Laya & Tsawon Lokacin Jirgin:
Tare da matsakaicin nauyin ɗaukar nauyi na 257.8kg, HZH XF120 yana ɗaukar nau'ikan kashe gobara da kayan aikin ceto. Bayan ƙaddamarwa, yana ci gaba da sa ido kuma yana watsa hotuna na ainihi zuwa cibiyoyin umarni.
·Bama-bamai Masu Kashe Wuta Masu Kyau:
Mai ikon ɗaukar bama-bamai masu nauyin kilogiram 25 a kowace manufa, yana ɗaukar kusan 200-300 m² a kowace turawa. Bama-bamai suna danne hayaki yadda ya kamata, suna rage zafi, da kuma shayar da barbashi masu haɗari. Har ila yau, wutar da ke da alaƙa da yanayin muhalli yana sake cika danshi da abinci mai gina jiki don farfadowar ciyayi.
Tsarin Jirgin Sama HZH XF120
Girma (Ba a buɗe) | 4605*4605*990mm |
Nauyi | 63kg |
Max. Iyakar Altitude | 4500m |
Tsayin Aiki | ≤1000m |
Max. Kayan aiki | 120kg |
Max. Takeoff Nauyi | 257.8 kg |
Bama-bamai Masu Kashe Wuta masu jituwa
TheHZH XF120UAV na kashe gobara yana da tsarin sarrafa hankali don kashewa daidai, ɗauke da bama-bamai na ruwa mai nauyin kilogiram 25 don rufe 200-300m² daidai a kowane manufa.

Bom Mai Kashe Wuta Akan Ruwa | |
Bom na kashe gobarar da ke kan ruwa an kera shi ne na musamman don ayyukan kashe gobara na iska, da cimma buƙatun ayyukan kashe gobara a wurare daban-daban, manyan wurare, da fa'ida ta hanyar fashewar iska da fesa. | |
Ma'auni na asali | |
Cika Girman Wakilin Kashewa | 25l |
Nau'in Bayarwa | Juyin Madaidaicin Tsaye |
Daidaiton Isarwa | 2m*2m |
Yanayin Aiki | Fashewar iska |
Yanayin Sarrafa Fashewa | Za'a iya saita lokaci da Altitude da kansa |
Fesa Radius na Wakilin Kashewa | ≥15m |
Wuta Kashe Wuta | 200-300m² |
Yanayin Aiki | -20ºC-55ºC |
Matsayin Kashe Wuta | 4A/24B |
Lokacin Amsa | ≤5 mintuna |
Lokacin Tabbatarwa | shekaru 2 |
Tsawon Bom | 600mm |
Diamita na Bomb | mm 265 |
Girman Marufi | 280mm*280*660mm |

Na'urar Dakatar da Bam mai kashe Wuta | |
An yi shi da aluminium jirgin sama na 7075 da kayan fiber carbon, yana mai da shi ƙarfi, dorewa, da nauyi. Ƙirar sakin sauri-sauri na musamman yana ba da damar shigarwa da cirewa a cikin minti ɗaya. Ikon servo dual mai inganci yana ba da damar sakin yanayin guda ɗaya ko biyu. | |
Wuta Mai Kashe BamMa'auni na asali | |
Nauyin samfur | 1.70kg nauyi net (ban da bama-bamai masu kashe wuta) |
Girman samfur | 470mm*317*291mm |
Kayan abu | 7075 jirgin sama aluminum, carbon fiber |
Samar da Wutar Lantarki | 24V |
Yanayin ƙaddamarwa | Harba daya, harbi biyu |
Nasihar Tsawon Ƙaddamarwa | 5-50m |
Adadin Bama-bamai da aka Loda | 6 guda (150mm wuta kashe bama-bamai) |
Sadarwar Sadarwa | PWM bugun bugun sigina |
Wuta Mai Kashe Bam Basic Siga | |
Sphere Diamita | 150mm |
Nauyin Sphere | 1150± 150g |
Dry Foda Nauyin | 1100± 150g |
Ƙararrawar Ƙararrawa | 115 dB |
Ingantacciyar Rage Kashe Wuta | 3m³ |
Lokacin Kashe Wuta ta atomatik | ≤3s |
Yanayin Muhalli | -10ºC-+70ºC |
Matsayin Kashe Wuta | Darasi A/B/C/E/F |
Amfani | Saukowa/kafaffen ma'auni ta atomatik |
Rayuwar Rayuwa | Daidai da amfani |
Wuta Hose hawa
An sanye shi da sabon aikin hawan hose, UAV na iya hanzarta isa wurin da gobarar ta tashi ta hanyar yin amfani da damar yin aiki da sassauƙa, da sauri dannewa da kashe wutar a wuraren da ma'aikata ba za su iya isa ba.

Ma'auni na asali | |
Diamita Hose | 50mm ku |
Tsawon Nozzle | 3m |
Nozzle Range | 20m |
Yawan Gudun Nozzles | ≥1900L/min |
Juyawa Tsawo | 150m |
HZH XF120 High-Altitude Aiki Aiki
Bom Mai Kashe Wuta

Ruwan Wuta

Hotunan Samfura

FAQ
1. Wanene mu?
Mu masana'anta ne mai haɗaka da kamfani na kasuwanci, tare da samar da masana'antar mu da cibiyoyi 65 na CNC. Abokan cinikinmu suna ko'ina cikin duniya, kuma mun fadada nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan iri) da nau'o'i_da``` sun fadada gwargwadon bukatunsu.
2.Ta yaya za mu iya tabbatar da inganci?
Muna da sashen dubawa na musamman na musamman kafin mu bar masana'anta, kuma ba shakka yana da matukar mahimmanci cewa za mu sarrafa ingancin kowane tsari na samarwa a duk tsawon tsarin samarwa, don haka samfuranmu na iya kaiwa matakin wucewa na 99.5%.
3.Me za ku iya saya daga gare mu?
Kwararrun jirage marasa matuki, motocin marasa matuki da sauran na'urori masu inganci.
4.Me ya sa za ku saya daga gare mu ba daga sauran masu kaya ba?
Muna da shekaru 19 na samarwa, R & D da ƙwarewar tallace-tallace, kuma muna da ƙwararrun bayan ƙungiyar tallace-tallace don tallafa muku.
5. Waɗanne ayyuka za mu iya bayarwa?
Sharuɗɗan Isar da Karɓa: FOB, CIF, EXW, FCA, DDP;
Kudin Biyan Da Aka Karɓa: USD, EUR, CNY;
Nau'in Biyan Da Aka Karɓa: T/T, L/C, D/P, D/A, Katin Kiredit.