HZH C441 Binciken Drone

TheHZH C441drone shine UAV quadrotor wanda aka tsara don juriya da daidaito. Yana ɗaukar firam mai nauyi a kilogiram 2.3 tare da matsakaicin nauyin ɗaukar nauyi na 6.5 kg, yana iya ɗaukar mintuna 65 na lokacin jirgin da kewayon kilomita 10.

Tare da babban gudu na 10m/s da kayan aikin caji mai canzawa, daHZH C441yana aiki iri-iri. An ba da garantin daidaito tare da matsayi na RTK/GPS, Yana aiki cikin cikakken yanayin ɗawainiya ta atomatik kuma yana haɗa hanyoyin aminci kamar dawowar dabi'a, jujjuyawar atomatik akan asarar GPS, da dawowa ta atomatik akan asarar sigina, yana tabbatar da tsaro na aiki da aminci.
· Tsawaita Lokacin Jirgin:
Tare da madaidaicin tsawon mintuna 65, HZH C441 yana ba da damar ayyuka masu tsayi akan caji ɗaya.
· Aiki ta atomatik:
Yana aiki a cikin cikakken yanayin atomatik. Matsayin RTK/GPS tare da daidaiton 5cm don kewayawa.
Modulolin ɗorawa na Biya masu musanyawa:
Yana goyan bayan nau'ikan gimbal-haske guda-haske da dual-light-thermal pod gimbal don buƙatun aiki na musamman.
· Tsada da Ingantaccen Lokaci:
Faɗin kewayon jirgin mara matuƙa da ƙarfin ɗaukar nauyi yana daidaita ayyuka, rage buƙatun ma'aikata da haɓaka ingantaccen aiki.
· Gaggawar Haɗawa da Watsewa:
Tsarin sa na yau da kullun yana tabbatar da saurin taro ba tare da wahala ba da tarwatsewa, yana sauƙaƙe jigilar kayayyaki da sassauƙan turawa.
· Ingantattun Hanyoyin Tsaro:
Komawar dabi'a ta anomaly, jujjuyawa ta atomatik akan asarar GPS, da dawowa ta atomatik akan asarar sigina, tabbatar da tsaro da amincin aiki.
Sigar Samfura
Filin Jirgin Sama | |
Ingancin kayan abu | Carbon fiber + aluminium jirgin sama |
Yawan Rotors | 4 |
Faɗakarwa Masu Girma (ba tare da Propellers) | 480*480*180mm |
Cikakken nauyi | 2.3 kg |
Matsakaicin Nauyin Takeoff | kg 6.5 |
Module mai ɗaukar nauyi | Ana goyan bayan ƙirar gimbal masu musanya |
Ma'aunin Jirgin Sama | |
Matsakaicin Lokacin Jirgin (An buɗe) | 65 min |
Matsakaicin Rage | ≥ 10 km |
Matsakaicin Gudun hawan hawan | ≥ 5m/s |
Matsakaicin Gudun Saukowa | ≥ 6m/s |
Juriya na Iska | ≥ Darasi na 6 |
Matsakaicin Gudu | ≥10m/s |
Hanyar sanyawa | RTK/GPS matsayi |
Matsayi Daidaito | Kusan 5 cm |
Ikon kewayawa | Kewayawa GPS mai mitar dual-mita (Kamfas ɗin anti-magnetic dual) |
Yanayin Aiki | Yanayin ɗawainiya cikakke ta atomatik |
Hanyoyin Tsaro | Yana goyan bayan dawowar anomaly, motsa jiki ta atomatik akan asarar GPS, dawowa ta atomatik akan asarar sigina, da sauransu. |
Aikace-aikacen masana'antu
An yi amfani da shi sosai wajen duba layin wutar lantarki, duba bututu, bincike & ceto, sa ido, share fage mai tsayi, da sauransu.

Na'urorin Dutsen da suka dace
HZH C441 Drone yana haɗawa tare da nau'ikan na'urori masu jituwa masu jituwa, kamar su gimbal pods, megaphone, ƙaramin digo, da sauransu.
Dual-Axis Gimbal Pod

Kyamara mai girma: 1080P
Dual-Axis stabilization
Multi-Angle gaskiya filin kallo
10x Dual-light Pod

Girman CMOS 1/3 inch, 4 miliyan px
Hoton zafi: 256*192 px
Wave: 8-14 µm, Hankali: ≤ 65mk
Megaphone mai saukar da drone

Kewayon watsawa na 3-5 km
Karami kuma mai sauƙi mai magana
Share ingancin sauti
Karamin Drop Dispenser

Jifa biyu hanya
iya ɗaukar har zuwa 2 kg
a kan hanya guda
Hotunan Samfura

FAQ
1. Wanene mu?
Mu masana'anta ne mai haɗaka da kamfani na kasuwanci, tare da samar da masana'antar mu da cibiyoyi 65 na CNC. Abokan cinikinmu suna ko'ina cikin duniya, kuma mun fadada nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan iri) da nau'o'i_da``` sun fadada gwargwadon bukatunsu.
2.Ta yaya za mu iya tabbatar da inganci?
Muna da sashen dubawa na musamman na musamman kafin mu bar masana'anta, kuma ba shakka yana da matukar mahimmanci cewa za mu kula da ingancin kowane tsarin samarwa a duk tsawon tsarin samarwa, don haka samfuranmu na iya kaiwa matakin wucewa na 99.5%.
3.Me za ku iya saya daga gare mu?
Kwararrun jirage marasa matuki, motocin marasa matuki da sauran na'urori masu inganci.
4.Me ya sa za ku saya daga gare mu ba daga sauran masu kaya ba?
Muna da shekaru 19 na samarwa, R & D da ƙwarewar tallace-tallace, kuma muna da ƙwararrun bayan ƙungiyar tallace-tallace don tallafa muku.
5. Waɗanne ayyuka za mu iya bayarwa?
Sharuɗɗan Isar da Karɓa: FOB, CIF, EXW, FCA, DDP;
Kudin Biyan Da Aka Karɓa: USD, EUR, CNY.