HTU T30 MAI HANKALI DONE
HTU T30 drone mai hankali yana goyan bayan babban akwatin magani na 30L da akwatin shuka 45L, wanda ya dace musamman don babban aiki na fili da matsakaicin fili da fesa da wuraren shuka tare da buƙata. Abokan ciniki za su iya zaɓar tsarin da ya fi dacewa daidai da ainihin bukatunsu, ko da sun yi amfani da shi don kansu ko gudanar da aikin kariya na shuka da kasuwancin tsaro na tashi.
HTU T30 SIFFOFIN DRONE MAI HANKALI
1. All-aluminium babban firam ɗin jirgin sama, nauyi mai nauyi, ƙarfin ƙarfi, juriya mai tasiri.
2. Module-matakin kariyar IP67, babu tsoron ruwa, ƙura. Juriya na lalata.
3. Ana iya amfani da shi don fesa magungunan amfanin gona da yawa, shuka da yada taki.
4. Sauƙi don ninkawa, ana iya shigar da shi a cikin motocin noma na kowa, sauƙin canja wuri.
5. Modular zane, yawancin sassa za a iya maye gurbinsu da kansu.
HTU T30 MAI HANKALI DRONE PARAMETERS
Girma | 2515*1650*788mm (Mai iya buɗewa) |
1040*1010*788mm (mai ninkawa) | |
Fashi mai inganci (dangane da amfanin gona) | 6 ~8m |
Duk nauyin injin (ciki har da baturi) | 40.6 kg |
Matsakaicin nauyin ɗaukar nauyi mai tasiri (kusa da matakin teku) | 77.8 kg |
Baturi | 30000mAh, 51.8V |
Kayan aiki | 30L/45KG |
Lokacin shawagi | >20min (Babu kaya) |
>8min (cikakken kaya) | |
Matsakaicin saurin tashi | 8m/s (yanayin GPS) |
Tsawon aiki | 1.5-3m |
Daidaitaccen matsayi (kyakkyawan siginar GNSS, an kunna RTK) | A kwance/tsaye ± 10cm |
Nisantar hasashe | 1 ~ 40m (Kaucewa gaba da baya bisa ga hanyar jirgin) |
MALAMIN MALALA NA HTU T30 DRONE MAI HANKALI
• Cikakken jirgin saman aluminum babban firam ɗin, rage nauyi yayin babban ƙarfi, juriya mai tasiri.
• Mahimman abubuwan da ke rufe magani, guje wa shigar ƙura, mai jurewa lalata taki na ruwa.

• Babban tauri, mai ninkaya, allon tacewa sau uku.



TSARIN FASA DA YAWA

▶ An sanye shi da akwatin magani mai girman lita 30
• An ƙara ƙarfin aiki zuwa hectare 15 / awa.
• An sanye shi ba tare da bawul ɗin taimako na matsi na hannu ba, shaye-shaye na atomatik, sanye take da bututun matsa lamba, magani na ruwa ba ya motsawa, yana iya tallafawa bututun ƙarfe na centrifugal, foda baya toshewa.
• Cikakken ma'auni na ci gaba da ci gaba yana nuna ainihin matakin ruwa.
Akwatin magani | 30L |
Nau'in bututun ƙarfe | Babban matsi Fan bututun ƙarfe Goyan bayan sauya bututun ƙarfe na centrifugal |
Yawan nozzles | 12 |
Matsakaicin adadin kwarara | 8.1L/min |
Fesa nisa | 6 ~8m |

▶ An sanye shi da guga 45L, babban kaya
·Har zuwa 7m nisa shuka, Air Spray ya fi uniform, ba ya cutar da tsaba, ba ya cutar da injin.
·Cikakken anti-lalata, mai wankewa, babu toshewa.
·Auna nauyin kayan abu, ainihin lokacin, anti-kiba.
Ƙarfin akwatin abu | 45l |
Hanyar ciyarwa | Ƙididdigar Roller |
Hanyar abu mai girma | Babban matsa lamba iska |
Gudun ciyarwa | 50L/min |
Nisa shuka | 5 ~7m |
AYYUKAN DA YAWA NA HTU T30 DRONE MAI HANKALI
• Yana ba da nau'ikan aiki da yawa, gami da cikakken ikon kai, maki AB, da ayyukan hannu.
Hanyoyi daban-daban na ƙulli: RTK mai nunin hannu, digon jirgin sama, digon taswira.
• Babban iko na nesa na allo, zaku iya gani a sarari a ƙarƙashin zafin rana, tsawon rayuwar baturi 6-8.
• Cikakkiyar samar da hanyoyin sharewa ta atomatik don hana zubewa.
• An sanye shi da fitilun bincike da fitulun taimako, kuma yana iya aiki cikin aminci da dare.



• kewayawa dare: Gaba da baya 720P HIGH ma'anar FPV, FPV na baya za a iya jujjuya ƙasa don duba ƙasa.



AIKIN MATAKI NA HTU T30 DRONE MAI HANKALI

• Ultra-nisa 40m atomatik ganewa na cikas, m cikas.
• Ƙaƙwalwar igiyoyi biyar suna kwaikwayon ƙasa, suna bin ƙasa daidai.
• Gaba da baya 720P HD FPV, za a iya juya FPV na baya don kallon ƙasa.
CAJIN HANKALI NA HTU T30 DRONE MAI HANKALI
• Za a iya yin hawan keke 1000, mafi sauri minti 8 cike, 2 tubalan za a iya madauki.

STANDARD TSARI NA HTU T30 DRONE MAI HANKALI

Drone*1 Ikon nesa*1 Caja*1 Baturi*2 Kayan aikin taswira na hannu*1
FAQ
1. Yaya girman jirgin maras matuƙar yawo?
Saitin masana'anta na kariyar shuka uav shine gabaɗaya 20M, wanda za'a iya saita shi tare da ƙa'idodin ƙasa.
2. Menene nau'ikan hanyoyin aikin UAV?
Kariyar shuka UAV: Aiki na hannu, cikakken aiki mai cin gashin kansa, Ab point aiki
UAV masana'antu: galibi ana sarrafa ta tashar ƙasa (ikon nesa / tashar tushe)
3. Menene nau'ikan samfuran kamfanin ku na yanzu?
Kariyar shukar noma uav, matakin masana'antu uav, bisa ga yanayin aikace-aikacen ku don zaɓar samfurin ku da ya dace.
4. A aiki yadda ya dace na drones?Saboda bambance-bambance a cikin jerin kayayyakin, koma zuwa samfurin cikakken lokaci Uav jirgin?
Saboda UAV yana tashi da cikakken nauyi na kimanin mintuna 10, akwai ɗan bambanci tsakanin jerin, duba wane jerin samfuran da kuka tambaye mu, zamu iya aika takamaiman takamaiman sigogi zuwa gare ku.
5. Menene ainihin saitunan ku?
Duk injin ɗin tare da baturi, ƙayyadaddun ƙayyadaddun tsari bisa ga buƙatun abokin ciniki.
-
China Supplier Anti-tsangwama 10L Babban Tasiri ...
-
a cikin Stock 30L Agriculture Spraying Atomization S ...
-
Batir Sprayer Noma 10L Power Drone Spr ...
-
20L Cost Performance Lambun Kariyar Shuka Sake ...
-
Manyan Masana'antun Kai tsaye Tallace-tallace 60 Kg P...
-
Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfafa 10L Agricultura...