HTU T40 Drone mai hankali - Ƙarfi yana kaiwa ga girbi

Sigar Samfura
Wheelbase | 1970 mm | Weight Drone tare da Baturi | 42.6KG (a ƙarƙashin yanayin centrifugal biyu) |
Karfin tanki | 35l | Ƙarfin baturi | 30000mAh (51.8v) |
Yanayin Nozzle 1 | Air Jet Centrifugal Nozzle | Lokacin Caji | 8-12 min |
Matsakaicin Matsakaicin Guda: 10L/min | Karfin Tankin Taki | 55L (Max.Load 40kg) Biyu centrifuge / Hudu centrifuge | |
Yanayin Nozzle 2 | Air Jet Nozzle | Yanayin Yadawa | Tashoshi shida Air Jet Spreader |
Max. Yawan Gudawa: 8.1L/min | Gudun Ciyarwa | 100kg/min (taki mai hade) | |
Atomization Range | 80-300 m | Hanyar Yadawa | Sauƙaƙewar iska |
Fasa Fasa | mita 8 | Yada Nisa | 5-7 mita |
Sabon Tsarin Tsarin Jirgin Sama
1. Load iya aiki haɓaka, mafi inganci aiki
Akwatin ruwa mai fesa 35L, akwatin shuka 55L.

2. Kulle nau'in nadawa sassa
Daƙiƙa uku masu sauƙin warwatse, ana iya saka su cikin motocin aikin gona na yau da kullun, sauƙin canja wuri.

3. Sabon ingantaccen tsarin sarrafa jirgin sama
Haɗin ƙira, tare da aikin kariyar IP67, haɓaka ƙarfin kwamfuta sau goma.

4. Sabon ramut
Nuni mai haske mai girman inch 7, rayuwar baturi mai dorewa na 8h, taswirar daidaito mai girman RTK.

5. Gyara sauri, kulawa mai sauƙi
Haɗaɗɗen kayan aikin mota, wanda yake bayyananne kuma mai sauƙin fahimta.
Saitin sukudireba cikin sauƙin maye gurbin kashi 90% na sassan.

Ƙirƙirar Ƙirƙirar Tsarin Aiki
1. M da m
Za'a iya zaɓar hanyoyi da yawa kyauta.

Matsa lamba nozzle
Ƙananan farashi, mai ɗorewa, mai sauƙin kulawa, juriya mai jujjuyawa.

Bututun centrifugal sau biyu
Kyakkyawan atomization, babban faɗin fesa, diamita mai daidaitacce.

Hudu centrifugal nozzles
Kyakkyawan atomization, daidaitacce diamita droplet, babban adadin kwarara, babu buƙatar daidaita kai yayin aiki.
2. Matsin iska centrifugal nozzle

Kyakkyawan atomization
Matsayin kariya: IP67
Matsakaicin iya aiki atom: 5L/min
Atomization diamita: 80μm-300μm

Anti-drift
Ƙarƙashin jujjuyawar sauri mai girma, filin iskar ginshiƙi da ɗigon fanti na zoben ciki na diski na centrifugal ya haifar da ɗigon ruwa a saman fayafai don samun saurin farko na ƙasa, yana rage yawan drift.

Kauri mai kauri
Tabbatar da dorewar bututun ƙarfe na centrifugal don guje wa karyewar ramukan.
3. SP4 mai watsawa mai sauri

Sau biyu saurin fitarwa
Yawan kwantena: 55L
Matsakaicin iya aiki: 40Kg
Yadawa: 5-7 m
Gudun yaduwa: 100Kg/min
Cikakken inganci: 1.6 ton / awa

Daidai shuka
Ɗauki maganin nau'in abin nadi, rarraba ƙididdiga iri ɗaya.

Shuka Uniform
Ɗauki ƙa'idar rarraba ciyarwar iska da ƙungiyoyi 6 na nozzles masu sauri don inganta daidaituwa.
Batir Mai Dogon Hankali
Batura 2 da caja 1 sun wadatar don aiki yau da kullun.
* Cikakken bin ka'idodin amfani da baturi na HongFei da ka'idojin ajiya, baturin zai iya kaiwa zagaye 1500

Baturi: · 1000+hawan keke
|
Caja: · 7200wikon fitarwa
|
Ingantaccen Tsarin Tsaro na Smart
Yi alama a cikin dogon nesa

·Babban inganci tare da kyamarar FPV mai faɗin kusurwa
·Ingantattun matsayi tare da ma'aunin tsinkayar taimako
Mimimita radar kalaman

·Multi-point array phased scanning
0.2˚ babban ƙuduri gano tsararru
· 50mshigh tsauri amsa
·Wuri mai sauri± 4˚
FAQ
1. Menene mafi kyawun farashi don samfurin ku?
Za mu faɗi dangane da adadin odar ku, mafi girman adadin shine mafi girman ragi.
2. Menene mafi ƙarancin tsari?
Mafi ƙarancin odar mu shine raka'a 1, amma ba shakka babu iyaka ga adadin raka'o'in da zamu iya siya.
3. Yaya tsawon lokacin isar da samfuran?
Dangane da yanayin aika odar samarwa, gabaɗaya kwanaki 7-20.
4. Menene hanyar biyan ku?
Canja wurin waya, 50% ajiya kafin samarwa, 50% ma'auni kafin bayarwa.
5. Menene lokacin garantin ku? Menene garanti?
Babban firam ɗin UAV da garantin software na shekara 1, garantin saka sassa na watanni 3.